Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 F4 | ...:ღ★[F]orever [4]★ღ :...

Go down 
Tác giảThông điệp
Vincy_Yang
Admin
Admin
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 535
Birthday : 26/01/1995
Age : 23
Đến từ : Đường Aaron - Phường Mason - Thị xã Kim Bum - Tỉnh Jiro
Job/hobbies : Admin
Registration date : 11/12/2008

Bài gửiTiêu đề: F4 | ...:ღ★[F]orever [4]★ღ :...   Mon Jul 27, 2009 10:55 am

F4 - Lí lịch trích chéo !!!!!



Từ trái qua: Ken Zhu [ Chu Hiếu Thiên ], Jerry Yan [ Ngôn Thừa Húc ], Vic Chou[ Châu Du Dân], Vanness Wu [ Ngô Kiến Hào]

NHóm F4 gồm có Jerry Yan ( Ngôn THừa Húc), Ken Zhu ( Chu Hiếu Thiên) , Vanness Wu(Ngô Kiến Hào ) và "cậu út" Vic Zhou hay còn gọi là Zaizai ( Châu Du Dân). NHóm được thành lập vào khoẳng năm 1999 và năm 2000 sau khi cả 4 cùng hợp tác trong bộ phim truyền hình nhiều tập Meteor Garden I (Khu vườn sao băng-hay ở Việt Nam được gọi là Sao Băng).Tên nhóm-F4 cũng là tên một nhóm 4 nhân vật chính trong bộ phim Meteor Garden.Và F4 đã gây sóng gió toàn Châu Á, càn quét qua tất cả các sân khấu ca nhạc.Từ những tên tuổi vô danh, bốn chàng trai F4 giờ đã trở thành những ngôi sao sáng giá trên bầu trời showbiz. Và sau đây là giới thiệu chi tiết về từng thành viên của nhóm.



Jerry Yan ( Ngôn Thừa Húc):






Tên tiếng Hoa: Yan Cheng Xu

Phiên âm tiếng Việt: Ngôn Thừa Húc

Tên tiếng Anh :Jerry Yan

Nickname: Bạo Long, Tiểu Bạch Thỏ [ Xiao Bai Tu]

Ngày sinh:01/01/1977

Chiều cao:180 cm

Nặng : 72 kg

Số đo 3 vòng :38/30/36

Chòm sao:Capricorn [ ma kết ]

Nhóm máu: B

Ngôn ngữ:Tiếng phổ thông,tiếng Đài Loan.

Sở thích:Bóng rổ và khiêu vũ

Bộ sưu tập: Những kiểu kính mát

Thức ăn :Bất cứ cái gì có thể ăn được ^^

Màu: Đen

Tính cách:Vui vẻ,có trách nhiệm.

Nhạc cụ ưa thích: Piano

Thành phố ưa thích:Nhật bản,Úc

Con vật cưng : tất cả

Thức uống ưa thích: Nước

Trang phục yêu thích:Tự nhiên,dễ chịu

Thành phố muốn đến: U.S.A

Ước mơ:Có một nông trại và nuôi nhiều loại thú vật. ^^

Sự việc không thể quên được: Một thầy giáo đã khóc trước mặt anh bởi vì kết quả kỳ thy của anh ko tốt.

Việc ghét nhất:Không được tôn trọng.

Thể loại nhạc ưa thích: Tất cả.

Bộ phim ưa thích: Khiêu vũ trong bóng đêm. [ Dance in the dark ]




Vanness Wu [ Ngô Kiến Hào]:


Tên tiếng Hoa: Wu Jian Hao

Tên phiên âm tiếng Việt: Ngô Kiến Hào

Tên tiếng Anh:Vanness

Nick name: Vann

Ngày sinh: 07/08/1978

Cao:180cm

Nặng:72kg

Số đo 3 vòng:40/30/38

Chòm sao: Leo [ sư tử]

Nhóm máu: A

Ngôn ngữ: tiếng phổ thông ,tiếng Anh

Sở thích:tập thể lực,bóng rổ

Thức ăn yêu thích: thức ăn Nhật Bản

Bộ sưu tập:Búp bê Nhật bản

Màu sắc:Đen,trắng ,xanh biển và đỏ

Tính cách: hippy ,độc lập,nhanh nhẹn.

Thần tượng: Stephanie Symore

Nhạc cụ:tất cả

Thành phố yêu thích:US

Con vật cưng: chó và mèo

Thức uống ưa thích: nước

Đất nước muốn đến: Australia

Kỷ niệm ko quên: sinh nhật năm 19 tuổi.

Việc ghét nhất:đi đến những nơi đầy bùn bẩn.

Thể loại nhạc yêu thích: Tất cả.



Ken Zhu [ Chu Hiếu Thiên] :



Tên tiếng Hoa: Chu Xiao Tian

Tên tiếng Anh:Ken

Ngày sinh: 15/01/1979

Cao:180cm

Nặng:72kg

Số đo 3 vòng:36/31/38

Chòm sao: Capricorn

Nhóm máu: AB

Ngôn ngữ: tiếng phổ thông ,tiếng Đài Loan,tiếng Quảng Đông

Sở thích:Nghe nhạc,nấu ăn,online,bơi lội

Thức ăn yêu thích: Những món có thịt bò.

Bộ sưu tập:CD

Màu sắcanh biển ,trắng.

Tính cách: Ân cần, tốt bụng

Thần tượng: Beatles

Nhạc cụ:Guitar

Thành phố yêu thích:Đài Loan,Singapore

Con vật cưng: 2 con mèo và......một con heo....( oh la la )

Trang phục ưa thích: Tự nhiên,dễ chịu

Thức uống ưa thích: Rượu

Đất nước muốn đến: VeniceGreece

Kỷ niệm ko quên:ở Singapore

Việc ghét nhất:mập,đổ mồ hôi,ko có tiền......

Thể loại nhạc yêu thích: Jazz Trip Hop Drum & Bass Ambient

Ước mơ: Đi vòng quanh thế giới



Vic Chou [ Châu Du Dân ]:



Tên tiếng Hoa: Chou Yu Min

Tên tiếng Anh:Vic

Nick name: Zaizai

Ngày sinh: 09/06/1981

Cao:180 cm

Nặng:66kg

Số đo 3 vòng:37 , 29 , 36

Chòm sao: Gemini (tui chòm sao Virgo )

Nhóm máu: O

Ngôn ngữ: tiếng phổ thông

Sở thích:chạy bộ chậm chậm ,chơi game

Thức ăn yêu thích: gà rán

Màu sắc:Đen,xám

Tính cách:Vui vẻ,khiêm tốn,lịch sự,nhút nhát.

Thần tượng: Lưu Đức Hoa,A Mei

Nhạc cụ:Guitar

Thành phố yêu thích:R.O.C (chả biết là nước nào )

Con vật cưng: Chó

Trang phục ưa thích: Bình thường,ko màu mè,dễ chịu.

Thức uống ưa thích: Trà xanh

Đất nước muốn đến: Canada

Ước mơ:Thành công với những việc anh bắt tay vào làm

Kỷ niệm ko quên: Ông nội của anh mất

Việc ghét nhất:Bắt anh ấy làm những việc mà anh ấy ko thích



Youtube của F4

VIC CHOU OFFICIAL YOUTUBE SITE: http://hk.youtube.com/vicchou

VANNESS OFFICIAL YOUTUBE SITE : http://hk.youtube.com/vannesswu

KEN OFFICIAL YOUTUBE SITE: http://hk.youtube.com/kenchu

JERRY YEN OFFICIAL YOUTUBE SITE: http://hk.youtube.com/jerryyen

_________________
TVXQ
Forever 5
Cassiopeia


Super Junior
Only 13
E.L.F

Super
Shinki

[center]Happy Birthday Han SeungYoen
24.07.1988 - 24.07.2010

[/center]
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://animalfamily.top-forum.net
 
F4 | ...:ღ★[F]orever [4]★ღ :...
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Welcom to [A]nimal [F]amily :: ..:Idols:.. :: Đài Loan-
Chuyển đến