Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 [Disney's Star] Jonas Brother

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vincy_Yang
Admin
Admin
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 535
Birthday : 26/01/1995
Age : 22
Đến từ : Đường Aaron - Phường Mason - Thị xã Kim Bum - Tỉnh Jiro
Job/hobbies : Admin
Registration date : 11/12/2008

Bài gửiTiêu đề: [Disney's Star] Jonas Brother   Thu Feb 19, 2009 8:39 pm

Jonas Brother



Profile

Joe Jonas

Tên thật:Joseph Adam Jonas
Nickname:Joe ,JJ,DJ Danger
Ngày sinh:15-8-1989
Nơi sinh:Casa Grande, Arizona, USA
Chiều cao:1.78m
Anh em: Kevin,Nick và Frankie
Chơi được keyboard, guitar, tambourine
Trước khi trở thành ca sĩ Joe muốn trở thành một diễn viên hài kịch
Thích môn điền kinh
Thức uống ưa thích: nước cam Gatorade
Diễn viên yêu thích: Natalie Portman,Jim Carey
Ban nhạc yêu thích :Copeland và Switchfoot
Từng ở trong dàn đồng ca ở nhà thờ cùng Nick và Kevin
Học tại nhà từ lớp 7
Bộ phim yêu thích:School For Scoundrels
Môn thể thao yêu thích: Bóng đá
Môn học yêu thích:Toán
Ngày lễ: ngày Tình Yêu
Joe từng hẹn hò với AJ Michalka

Camp Rock (2008) (TV) (in production) .... Shane Gray
"J.O.N.A.S!" (2008) TV series (filming) (attached) .... Joe (2007)

Hannah Montana/Miley Cyrus: Best of Both Worlds Concert Tour (2008) (post-production) .... Himself

"Live with Regis and Kathie Lee" .... Himself (1 episode, 2007)
... aka Live with Regis (USA: new title)
... aka Live with Regis & Kelly (USA: new title)
- Episode dated 27 November 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
"Access Hollywood" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 23 November 2007 (2007) TV episode .... Himself
"Ellen: The Ellen DeGeneres Show" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 26 October 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
The Teen Choice Awards 2007 (2007) (TV) .... Himself
Nick Jonas

Tên thật :Nicholas Jerry Jonas
Nickname: Nick J
Ngày sinh:16-9-1992
Nơi sinh: Dallas, Texas, USA
Thể thao:Bóng chày
Diễn viên: Matt Long và Keri Lynn Pratt
bắt đầu sự nghiệp ở Broadway và một lần lỡ kì nghỉ với gia đình vì tham gia một vở kịch
Theo sự nghiệp solo cho tới khi người quản lí phát hiện tài năng của Joe và Kevin
Môn học: Đánh vần
Ngày lễ: lễ tạ ơn
ban nhạc: Fall out Boy
Có thể chơi được guitar điện,piano và trống
Thích sưu tầm thẻ bóng chày
Bộ phim : Finding Neverland
Sở hữu 12 cây đàn guitar
Sở thích:chơi bóng chày,golf ,tennis ,viết và sáng tác nhạc

Camp Rock (2008) (TV) (in production) .... Nate
"J.O.N.A.S!" (2008) TV series (filming) (attached) .... Nick (2007)

Hannah Montana/Miley Cyrus: Best of Both Worlds Concert Tour (2008) (post-production) .... Himself


"Live with Regis and Kathie Lee" .... Himself (1 episode, 2007)
... aka Live with Regis (USA: new title)
... aka Live with Regis & Kelly (USA: new title)
- Episode dated 27 November 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
"Access Hollywood" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 23 November 2007 (2007) TV episode .... Himself
"Ellen: The Ellen DeGeneres Show" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 26 October 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
Kevin Jonas

Tên thật :Paul Kevin Jonas
Nickname :Kev
Ngày sinh :5-11-1987
Nơi sinh : Teaneck, New Jersey, USA
Chiều cao :1.75m
Thể thao ole vaulting (ko biết là môn gì nữa **)
Môn học :tiếng Latin và Lịch sử
Game :monopoly.
Ngày lễ: Giáng sinh
Diễn viên :James Dean,Rachel McAdams và Hayden Panettiere
Ca sĩ : John Mayer
Sở thích :chơi bowling

Camp Rock (2008) (TV) (in production) .... Jason
"J.O.N.A.S!" (2008) TV series (filming) .... Kevin

Hannah Montana/Miley Cyrus: Best of Both Worlds Concert Tour (2008) (post-production) .... Himself

"Live with Regis and Kathie Lee" .... Himself (1 episode, 2007)
... aka Live with Regis (USA: new title)
... aka Live with Regis & Kelly (USA: new title)
- Episode dated 27 November 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
"Access Hollywood" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 23 November 2007 (2007) TV episode .... Himself
"Ellen: The Ellen DeGeneres Show" .... Himself (1 episode, 2007)
- Episode dated 26 October 2007 (2007) TV episode (as the Jonas Brothers) .... Himself
"Hannah Montana" .... Himself (1 episode, 2007)
- Me and Mr. Jonas and Mr. Jonas and Mr. Jonas (2007) TV episode .... Himself

_________________
TVXQ
Forever 5
Cassiopeia


Super Junior
Only 13
E.L.F

Super
Shinki

[center]Happy Birthday Han SeungYoen
24.07.1988 - 24.07.2010

[/center]
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://animalfamily.top-forum.net
 
[Disney's Star] Jonas Brother
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Walt Disney - 2010] Tangled
» Disney không làm phim về chuyện cổ tích nữa
» Loạt phim về chó Buddies của hãng Disney
» [Walt Disney - 1994] The Lion King
» [Walt Disney - 2002] Lilo and Stitch

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Welcom to [A]nimal [F]amily :: ..:Idols:.. :: US - UK-
Chuyển đến